E-mail:
Password:
[ สมัครสมาชิกใหม่ ]


Gallery รวมภาพ
BLACKLIST
ซีรีย์เกาหลี พากย์ไทย
ซีรีย์เกาหลี บรรยายไทย
ซีรีย์ไต้หวัน พากย์ไทย
ซีรีย์ไต้หวัน บรรยายไทย
ซีรีย์ญี่ปุ่น พากย์ไทย
ซีรีย์ญี่ปุ่น บรรยายไทย
ซีรีย์ฝรั่ง พากย์ไทย
ซีรีย์ฝรั่ง บรรยายไทย
ละครไทย
ซีรีย์จีน หนังจีนชุด
ซีรีย์สิงคโปร์ พากย์ไทย
รายการทีวี เกมส์โชว์
คอนเสิร์ต ทอล์คโชว์
สารคดี BBC Discovery
หนัง อีโรติก เรทR
ถ่ายแบบ/Idol
ออกกำลังกาย



รับข่าวสารเกี่ยวกับสินค้าใหม่ๆ
โปรดใส่อีเมล์ของท่าน ด้านล่าง

Online: 21 user(s)




                

 หากภายใน 5-7 วัน

 หลังจากแจ้งการชำระเงิน

 แล้ว...ยังไม่ได้รับสินค้า

 (ไม่นับวันเสาร์-อาทิตย์ )

หรือวันหยุดราชการ 

 ติดต่อกลับทางร้านด่วน!

 อาจตกหล่นได้ค่ะ

วิธีการสั่งซื้อ / วิธีชำระเงิน

DVD10BAHT.COM

แนะนำสนุกๆ

ซีรีย์จีน Eternal Love of Dream สามชาติสามภพ ลิขิตเหนือเขนย 10 DVD พากย์ไทย

..........................

ซีรีย์จีน หนังจีนชุด

ซีรีย์ฝรั่ง พากย์ไทย

ซีรีย์ฝรั่ง บรรยายไทย

ละครไทย

ซีรีย์เกาหลี พากย์ไทย

ซีรีย์เกาหลี บรรยายไทย

ซีรีย์ญี่ปุ่น พากย์ไทย

ซีรีย์ญี่ปุ่น บรรยายไทย

ซีรีย์ไต้หวัน พากย์ไทย

ซีรีย์ไต้หวัน บรรยายไทย

ซีรีย์สิงคโปร์ พากย์ไทย

รายการทีวี เกมส์โชว์

คอนเสิร์ต ทอล์คโชว์

สารคดี BBC Discovery

หนัง อีโรติก เรทR

ถ่ายแบบ/Idol

ออกกำลังกาย

ค้นหาสินค้า :
หมวด: ซีรีย์เกาหลี บรรยายไทย / ซีรีย์เกาหลี Blessing of The Sea 15 DVD บรรยายไทย


ชื่อสินค้า :ซีรีย์เกาหลี Blessing of The Sea 15 DVD บรรยายไทย
รายละเอียด :

Title: 용  왕  님   보  우  하  사   / Blessing of the Sea
Also known as: Protect the King
Genre: Melodrama
Episodes: 122 (To Be Confirmed)
Broadcast network: MBC
Broadcast period: 2019-Jan-14 to 2019-July-12
Air time: Monday to Friday 19:15


Synopsis

This drama is the modern version of the story of Shim Chung Yi (Lee So Yun), a woman who sees the world in various colors and she meets Ma Poong Do (Jae Hee), a pianist who sees the world only in black and white and finds out the secret to her lost father.

ชิมชองอี  นิทานพื้นบ้านชื่อดังของเกาหลีที่เป็นเรื่องราวของเด็กผู้หญิงที่สละชีวิตเพื่อพ่อที่ตาบอดของเธอ ผู้คนต่างบอกว่าเธอเป็นแบบอย่างของลูกสาวที่ดี แต่เธอสมควรได้รับคำชื่นชมเหล่านั้นเพียงผู้เดียวอย่างนั้นเหรอ ทั้งหญิงข้างบ้านที่ให้นมเธอตอนเด็ก และเทพดราก้อนคิงที่รับเธอเป็นภรรยารวมถึงช่วยตามหาชิมฮักกยู พ่อของเธอ ต่างก็รักและคอยสนับสนุนเธออยู่เสมอ เธอเป็นคนกล้าหาญเพราะความเชื่อใจที่ได้รับมาตลอด ชิมชองอีในซีรีส์เรื่องนี้ก็ไม่ต่างจากในนิทานที่ดิ้นรนต่อสู้แม้ว่าจะเสียทั้งพ่อและแม่ไปแล้ว เธอคือชิมชองอียุคใหม่!

Main Cast

Lee So Yun as Shim Chung Yi
Jae Hee as Ma Poong Do
Jo An as Yung Ji Na
Kim Hyung Min as Baek Shi Joon



สั่งซื้อ :
เลือก สินค้า จำนวน
แบบธรรมดา (15ชิ้น) ราคา฿225 ชุด
แบบสกรีน (15ชิ้น) ราคา฿375 ชุด
Boxset (15ชิ้น) ราคา฿600 ชุด





20-07-2019 Views: 1973

หมวดสินค้า: ซีรีย์เกาหลี บรรยายไทย

ซีรีย์เกาหลี Kondae Intern 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Kondae Intern 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Sweet Munchies 3 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Sweet Munchies 3 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Team Bulldog Off-duty Investigation 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Team Bulldog Off-duty Investigation 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Mystic Pop Up Bar มนตร์มายา ณ ร้านลับแล 3 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Mystic Pop Up Bar มนตร์มายา ณ ร้านลับแล 3 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Soul Mechanic / Fix You 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Soul Mechanic / Fix You 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Bad Love 15 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Bad Love 15 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Good Casting 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Good Casting 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี When My Love Blooms ลูกไม้หลากสี 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี When My Love Blooms ลูกไม้หลากสี 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี The King Eternal Monarch (2020) จอมราชันบัลลังก์อมตะ 5 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี The King Eternal Monarch (2020) จอมราชันบัลลังก์อมตะ 5 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Born Again (2020) 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Born Again (2020) 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Hospital Playlist (2020) 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Hospital Playlist (2020) 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Wanna Taste 14 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Wanna Taste 14 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Rugal ตำรวจกลคนเหนือมนุษย์ 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Rugal ตำรวจกลคนเหนือมนุษย์ 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Eccentric! Chef Moon เชฟเหวินจอมประหลาด 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี Eccentric! Chef Moon เชฟเหวินจอมประหลาด 4 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี A World of the Married Couple + 2 ตอนพิเศษ 5 DVD บรรยายไทย
ซีรีย์เกาหลี A World of the Married Couple + 2 ตอนพิเศษ 5 DVD บรรยายไทย



หน้าแรก   |  รูปแบบสินค้า   |  วิธีสั่งซื้อ   |  โปรโมชั่น   |  แจ้งชำระเงิน   |  การรับประกัน   |  BLACKLIST |Admin

Copyright©2020 dvd10baht.com / Email:   by Click2u

Close